ตาราง บอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | รอ | ออสเตรีย ลัสเตนัว | |
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | รอ | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
ตาราง บอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | รอ | คริคูม่า | |
04:30 | คุยอาบา | รอ | อัตเลติโก มิไนโร่ | |
07:00 | บาเฮีย บีเอ | รอ | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
ตาราง บอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | เมเชเลน | รอ | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | |
23:15 | สตองดาร์ด ลีแอช | รอ | แซงต์ ทรุยด็อง | |
01:45 | เคเอเอ เกนท์ | รอ | เวสเตอร์โล |
ตาราง บอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | รอ | เอลเคเอสลอดซ์ | |
22:30 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | รอ | รุช ซอร์ซอฟ | |
01:00 | วิดซอว์ ลอดส์ | รอ | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
ตาราง บอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | เอาก์สบวร์ก | รอ | แวร์เดอร์ เบรเมน | |
20:30 | บาเยิร์น มิวนิค | รอ | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | |
20:30 | ไฟร์บวร์ก | รอ | โวล์ฟสบวร์ก | |
20:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | รอ | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | |
23:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | รอ | สตุ๊ตการ์ต |
ตาราง บอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | รอ | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | |
18:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | รอ | ฮัมบูร์ก | |
18:00 | โฮลสไตน์ คีล | รอ | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | |
01:30 | ชาลเก้ 04 | รอ | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
ตาราง บอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | รอ | เลอ อาฟร์ |
ตาราง บอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | แซงต์ เอเตียน | รอ | ก็อง | |
00:00 | อาเมียงส์ | รอ | ทรัวส์ | |
00:00 | ปารีส เอฟซี | รอ | อองเช่ร์ | |
00:00 | อานซี | รอ | บาสเตีย | |
00:00 | วาล็องเซียนส์ | รอ | เกรอน็อบล์ | |
00:00 | อฌักซิโอ้ | รอ | เกววีลย์ อูแอส | |
00:00 | อูแอส กงการ์กโน่ | รอ | โรเดซ อเวรอน | |
00:00 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | รอ | บอร์กโดซ์ | |
00:00 | ปัว เอฟซี | รอ | แก็งก็อง |
ตาราง บอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
19:00 | เอฟซี ฮาก้า | รอ | เอชเจเค เฮลซิงกิ | |
21:00 | ลาห์ติ | รอ | คูพีเอส | |
22:30 | เอซี โอลู | รอ | วีพีเอส วาซ่า |
ตาราง บอล เค-ลีก |
||||
12:00 | แทจอน ซิติเซน | 3 - 1 | เอฟซี โซล | 2-0 |
14:30 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | รอ | แกงวัน เอฟซี | |
14:30 | กวางจู เอฟซี | รอ | ซูวอน ซิตี้ |
ตาราง บอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | รอ | โคโลราโด ราปิดส์ | |
06:30 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | รอ | รีล ซอลต์ เลค | |
06:30 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | รอ | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | |
06:30 | ดีซี ยูไนเต็ด | รอ | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | |
06:30 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | รอ | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | |
06:30 | โคลัมบัส ครูว์ | รอ | มอนทรีออล อิมแพ็ค | |
06:30 | ออร์แลนโด ซิตี้ | รอ | โตรอนโต้ เอฟซี | |
07:30 | ชิคาโก ไฟร์ | รอ | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | |
07:30 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | รอ | แคนซัส วิซาร์ดส์ | |
07:30 | เอฟซี ดัลลัส | รอ | ฮุสตัน ไดนาโม | |
07:30 | แนชวิลล์ เอฟซี | รอ | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
ตาราง บอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | โรเซนบอร์ก | รอ | โบโด กลิมท์ |
ตาราง บอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | วิเซล่า | รอ | ริโอ อาฟ | |
21:30 | คาซ่า เพีย เอซี | รอ | จีดี ชาเวซ | |
00:00 | เบนฟิก้า | รอ | สปอร์ติ้ง บราก้า | |
02:30 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | รอ | เบาวิสต้า เอฟซี |
ตาราง บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
11:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 3 - 3 | โชนัน เบลมาเร่ | 2-0 |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1 - 3 | เอฟซี โตเกียว | 0-1 |
ต่อเวลา | วิสเซล โกเบ | 0 - 1 | เกียวโต แซงก้า | 0-0 |
12:00 | จูบิโล อิวาตะ | 2 - 0 | มาชิดา เซลเวีย | 0-0 |
พักครึ่ง | เซเรโซ โอซาก้า | 1 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1-1 |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | คิลมาร์น็อค | รอ | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | |
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | รอ | ฮิเบอร์เนี่ยน | |
21:00 | อเบอร์ดีน | รอ | มาเธอร์เวลล์ | |
21:00 | ลิฟวิงสตัน | รอ | รอสส์ เคาน์ตี้ |
ตาราง บอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ชีวาสสปอร์ | รอ | คอนยาสปอร์ | |
20:00 | คาซิมปาซ่า | รอ | ซัมซั่นสปอร์ | |
22:59 | เฟเนร์บาห์เช่ | รอ | เบซิคตัส เจเค | |
22:59 | ฮาเตย์สปอร์ | รอ | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
ตาราง บอล ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | ลาส พัลมาส | รอ | คิโรน่า | |
21:15 | อัลเมเรีย | รอ | เกตาเฟ่ | |
23:30 | อลาเบส | รอ | เซลต้า บีโก้ | |
02:00 | แอตเลติโก้ มาดริด | รอ | แอธเลติก บิลเบา |
ตาราง บอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
00:00 | โวลอส เอ็นเอฟซี | รอ | พานเซอร์ไรกอส | |
00:00 | แอสเตราส ตริโปลิส | รอ | โอเอฟไอ เครเต้ | |
00:00 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | รอ | พีเออี อโตรมิตอส |
ตาราง บอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
21:15 | บูร์โกส ซีเอฟ | รอ | เอสดี อมอเรเบียต้า | |
21:15 | เลกาเนส | รอ | เรอัล ซาราโกซ่า | |
23:30 | เอลเช่ | รอ | เอสปันญ่อล |
ตาราง บอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | เลชเช่ | รอ | มอนซ่า 1912 | |
20:00 | อินเตอร์ มิลาน | รอ | โตริโน่ | |
22:59 | ยูเวนตุส | รอ | เอซี มิลาน | |
01:45 | ลาซิโอ | รอ | เวโรน่า |
ตาราง บอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | รอ | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | |
21:00 | บาร์โรว์ | รอ | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | รอ | ครูว์ อเล็กซานดร้า | |
21:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | รอ | น็อตต์สเคาน์ตี้ | |
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | รอ | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | |
21:00 | สวินดอน ทาวน์ | รอ | มอร์แคมบ์ | |
21:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | รอ | วอลซอลล์ | |
21:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | รอ | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | |
21:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | รอ | กริมสบี้ ทาวน์ | |
21:00 | จิลลิ่งแฮม | รอ | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | |
21:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | รอ | ฮาโรเกต ทาวน์ | |
21:00 | เร็กซ์แฮม | รอ | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | รอ | ลิเวอร์พูล | |
21:00 | ฟูแล่ม | รอ | คริสตัล พาเลซ | |
21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | รอ | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | |
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | รอ | ลูตัน ทาวน์ | |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | รอ | เบิร์นลี่ย์ | |
23:30 | เอฟเวอร์ตัน | รอ | เบรนท์ฟอร์ด | |
02:00 | แอสตัน วิลล่า | รอ | เชลซี |
ตาราง บอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
21:00 | บริสตอล ซิตี้ | รอ | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | |
21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | รอ | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | |
21:00 | นอริช ซิตี้ | รอ | สวอนซี ซิตี้ | |
21:00 | เซาแธมป์ตัน | รอ | สโต๊ค ซิตี้ | |
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | รอ | โคเวนทรี ซิตี้ | |
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | รอ | มิดเดิลสโบรห์ | |
21:00 | มิลล์วอลล์ | รอ | พลีมัธ อาร์ไกล์ | |
21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | รอ | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | |
21:00 | วัดฟอร์ด | รอ | ซันเดอร์แลนด์ | |
02:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | รอ | อิปสวิช ทาวน์ |
ตาราง บอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
18:30 | บาร์นสลีย์ | รอ | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | |
18:30 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | รอ | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | |
18:30 | ลินคอล์น ซิตี้ | รอ | พอร์ทสมัธ | |
18:30 | พอร์ทเวล | รอ | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | |
18:30 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | รอ | เลย์ตัน โอเรียนท์ | |
18:30 | วีแกน แอธเลติก | รอ | บริสตอล โรเวอร์ส | |
18:30 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | รอ | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | |
18:30 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | รอ | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | |
18:30 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | รอ | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | |
18:30 | เร้ดดิ้ง | รอ | แบล็คพูล | |
18:30 | สตีฟเนจ โบโรห์ | รอ | เชลแน่ม ทาวน์ | |
18:30 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก |
ตาราง บอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | แตร์นาน่า | รอ | อัสโคลี่ | |
19:00 | เบรสชา | รอ | สเปเซีย | |
19:00 | โมเดน่า | รอ | ซุดติโรล อัลโต้ | |
19:00 | ปาร์ม่า | รอ | เลชโก้ | |
21:15 | โคเซนซ่า 1914 | รอ | บารี | |
21:15 | ปาแลร์โม่ | รอ | เรจเจียนา | |
21:15 | ชิตตาเดลล่า | รอ | เฟอรัลพิซาโล | |
21:15 | ซามพ์โดเรีย | รอ | โคโม |
ตาราง บอล กระชับมิตร คัพ |
||||
16:30 | เปรัค | รอ | เคดะห์ |
ตาราง บอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:35 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | รอ | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว |
ตาราง บอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | เจียงซี เหลียนเชง | รอ | ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ | |
14:30 | ซูโจว ดองวู | รอ | กว่างโจว เอฟซี | |
18:30 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | รอ | ตงกวนกวนเหลียน |
ตาราง บอล สวิสคัพ |
||||
01:30 | เอฟซี ซิยง | รอ | ลูกาโน |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
21:00 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | รอ | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | |
21:30 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | รอ | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | |
22:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | รอ | มัคคาบี้ เนทันย่า | |
00:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | รอ | เบต้าเยรูซาเล็ม | |
00:00 | แอชดอด เอ็มเอส | รอ | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา |
ตาราง บอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:00 | ดนีปรอ-1 | รอ | ดินาโม เคียฟ | |
17:00 | เอฟซี มินาจ | รอ | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | |
22:00 | รุกห์ วินนีกี้ | รอ | เวเลซ |
ตาราง บอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:59 | เอ็นเค ครักคา | รอ | โทลมิน | |
22:59 | เอ็นเค นาฟต้า | รอ | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ |
ตาราง บอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | สตาเด้ นยอนเนียส | รอ | เอฟซี ธูน | |
22:59 | เอฟซี วิล 1900 | รอ | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | |
22:59 | วาดุซ | รอ | บาเดน |
ตาราง บอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
20:00 | เกเฟล ไอเอฟ | รอ | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | |
20:00 | แลนด์สโครน่า | รอ | อัตซิคเท็นส์ บีเค | |
20:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | รอ | วาลเบิร์ก เอฟซี | |
22:00 | ออร์ไกร์ท | รอ | ออสเตอร์ ไอเอฟ |
ตาราง บอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
21:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค | รอ | รัวฟอส | |
21:00 | ไบรน์ | รอ | ซองน์ดาล | |
21:00 | โมสส์ | รอ | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | |
21:00 | อาซาเน่ ฟุตบอล | รอ | สตาเบ็ค | |
21:00 | คองสวิงเกอร์ | รอ | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | |
21:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | รอ | เลวานเจอร์ เอฟเค |
ตาราง บอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
21:30 | คราอิโอว่า | รอ | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | |
00:30 | สเตอัว บูคาเรสต์ | รอ | ฟารูล คอนสแตนต้า |
ตาราง บอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:15 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | รอ | เฟริส เวียนนา 1894 | |
19:30 | เอสซี เบรเกนซ์ | รอ | กราเซอร์ เอเค | |
19:30 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | รอ | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | |
19:30 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | รอ | เอฟซี ไลเฟริ่ง |
ตาราง บอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | รอ | โบแร็ค คาแค็ก |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
20:15 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | รอ | เลฟสกี้ โซเฟีย | |
22:59 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | รอ | สลาเวีย โซเฟีย |
ตาราง บอล |
||||
20:30 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | รอ | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | |
22:59 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | รอ | เทรนซิน | |
22:59 | เอฟเค โคซิค | รอ | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | |
22:59 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | รอ | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
ตาราง บอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | วาร์เท็กซ์ | รอ | ดินาโม ซาเกร็บ | |
00:10 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | รอ | รูเดส |
ตาราง บอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:30 | ปาคซิ เซ | รอ | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | |
22:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค | รอ | เคชเคเมติ ทีอี | |
00:30 | เดเบรเซน วีเอสซี | รอ | อูจเปสต์ |
ตาราง บอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | ซูลเต้ วาเรเกม | รอ | เควีเอสเค ลอมเมล |
ตาราง บอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | รอ | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) |
ตาราง บอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:10 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 1 - 1 | พูมาส ยูนัม | 0-0 |
06:00 | เอฟซี ฮัวเรซ | รอ | คลับ เลออน | |
08:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | รอ | คลับ ตีฮัวนา | |
08:00 | โตลูก้า | รอ | ครูซ อาซูล | |
08:10 | ปาชูก้า | รอ | โมนาร์คัส โมเรเลีย |
ตาราง บอล อิตาลี C1A |
||||
23:30 | อเวลลิโน่ | รอ | โครโตเน่ | |
23:30 | คาตาเนีย | รอ | เบเนเวนโต้ | |
23:30 | ลาติน่า | รอ | ทารันโต้ | |
23:30 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | รอ | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | |
23:30 | ออด๊าซ เชริโนลา | รอ | กุยเกลียโน่ | |
23:30 | ยูเว่ สตาเบีย | รอ | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | |
23:30 | เอซี โมโนโปลี | รอ | เมสสิน่า | |
23:30 | โปเทนซ่า | รอ | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ |
ตาราง บอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
23:30 | บาร์เน็ต | รอ | โซลิฮัลล์ มอร์ |
ตาราง บอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | อาร์บรอท | รอ | ควีนส์ ปาร์ค | |
21:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | รอ | เรธโรเวอร์ส | |
21:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | รอ | อินเวอร์เนสส์ | |
21:00 | แพททริค ทริสเทล | รอ | อายร์ ยูไนเต็ด |
ตาราง บอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อัลลัว แอทเลติค | รอ | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | |
21:00 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | รอ | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | |
21:00 | ควีน ออฟ เซาธ์ | รอ | โคฟ เรนเจอร์ | |
21:00 | แอนนัน แอธเลติก | รอ | ฟัลเคิร์ก |
ตาราง บอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ไคลด์ | รอ | อีสต์ ไฟฟ์ | |
21:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | รอ | สแตรนแรร์ | |
21:00 | สเตนเฮาส์มัวร์ | รอ | บอนนี่ริกก์โรส | |
21:00 | ดัมบาร์ตัน | รอ | เอลจิน ซิตี้ | |
21:00 | สปาร์ตันส์ | รอ | ปีเตอร์เฮด |
ตาราง บอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | ซีดี มาฟรา | รอ | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | |
20:00 | มาริติโม่ | รอ | เฟยเรนเซ่ | |
21:30 | ไลซอส | รอ | วิลาเวอเดินเซ่ |
ตาราง บอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เนีย ซาลามิส | รอ | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
23:30 | ลาร์นเอฟซี | รอ | โคเลอไรน์ | |
23:30 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | รอ | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | |
23:30 | เกล็นโตรัน | รอ | ครูซาเดอร์ | |
23:30 | ลินฟีลด์ เอฟซี | รอ | คลิฟตันวิลล์ | |
23:30 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | รอ | คาร์ริค แรนเจอร์ส |
ตาราง บอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เอเอสโอ ชเลฟ | รอ | เอ็นซี มากร้า | |
02:00 | เอ็มซี แอลเจอร์ | รอ | ปาราดัว เอซี |
ตาราง บอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
20:00 | ตูกุมส์-2000 | รอ | เอฟเค วัลเมียรา | |
22:59 | ริก้า เอฟซี | รอ | ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
ตาราง บอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ออนซาล่า บีเค | รอ | ฟัลเค่นเบิร์ก | |
18:00 | ทอร์น ไอเอฟ | รอ | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | |
21:00 | เอฟบีเค คาร์ลสตาด | รอ | คาร์ลเบิร์ก บีเค | |
21:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | รอ | คาร์ลสเตด บีเค | |
21:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | รอ | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | |
21:00 | บีเค โอลิมปิค | รอ | นอร์บี้ ไอเอฟ | |
21:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | รอ | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | |
22:00 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | รอ | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ |
ตาราง บอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:30 | สเตล รุสซ์โซว | รอ | เลเชีย กอเดนซ์ | |
01:00 | จีเคเอส ทิคี | รอ | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | รอ | เนเมน กร็อดโน่ | |
22:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | รอ | สมอร์กอน เอฟซี | |
00:15 | ดนีโปร โมกิเลฟ | รอ | ดินาโม มินส์ค |
ตาราง บอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:30 | แรมปรา จูเนียร์ | รอ | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | |
22:59 | เซอร์โร ลาร์โก | รอ | บอสตัน ริเวอร์ |
ตาราง บอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | สปอร์ต บอยส์ | รอ | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | |
03:00 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | รอ | แอทเลติโก้ กรัว | |
05:30 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | รอ | เซียนเซียโน่ |
ตาราง บอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
01:15 | ดอมซาเล่ | รอ | มาริบอร์ |
ตาราง บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
07:00 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | รอ | ดิปอร์เทส โตลิม่า |
ตาราง บอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | โฮลสเตโบร บีเค | รอ | วอนลอส | |
21:00 | ฮอลเบค | รอ | นาสบี้ |
ตาราง บอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
14:15 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | รอ | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | |
16:45 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | รอ | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ |
ตาราง บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 2 - 3 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 1-0 |
12:00 | เธสปา คูซัทสึ | 1 - 2 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1-2 |
12:00 | เวกัลตา เซนได | 0 - 2 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0-1 |
48 | เอฮิเมะเอฟซี | 2 - 1 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1-1 |
ตาราง บอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | รอ | ไพรบราม | |
15:15 | ไวสคอป | รอ | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | |
15:30 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | รอ | วิโซซิน่า จิคลาวา | |
19:00 | ดูก้า ปรากซ์ | รอ | ซิกม่า โอโลมุช บี | |
22:00 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | รอ | เอสเค ลิเซน | |
22:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | รอ | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | |
22:59 | เบอโน่ | รอ | โอปาว่า |
ตาราง บอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:00 | อัล ราเอ็ด | รอ | อัล อิตติฟาค | |
01:00 | อัล คาลีจ | รอ | อันนัศร์ |
ตาราง บอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | รอ | บอสตัน ยูไนเต็ด | |
21:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | รอ | ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
ตาราง บอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | รอ | เบรนทรี ทาวน์ |
ตาราง บอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
21:05 | อัล ชาร์จาห์ | รอ | อัลบาเตห์ | |
21:05 | อัจมาน | รอ | กอร์ ฟัคเค่น | |
23:45 | อัล ไอน์ | รอ | อัล อาห์ลี ดูไบ |
ตาราง บอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | เอล กัวน่า | รอ | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | อามาซูลู | รอ | ชิปป้า ยูไนเต็ด | |
22:30 | ไกเซอร์ ชีฟ(N) | รอ | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | |
01:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | รอ | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | อัล ไฟซาลี | รอ | อัล อาห์ลี | |
00:45 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | รอ | อัล อคาบา เอสซี |
ตาราง บอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
3 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 0 - 0 | ลีแมน | - |
ตาราง บอล ซีเรีย ลีก |
||||
20:00 | อัล จาอิส (SYR) | รอ | อัล ทาลิย่า |
ตาราง บอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | เคเอส ดินาโม ติรานา | รอ | เคเอฟ ลาซี | |
22:59 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | รอ | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
22:59 | อัล ริฟฟา | รอ | ซิทรา | |
22:59 | อัล มูฮารัค | รอ | อัล ฮาล่า | |
22:59 | อัล ชับบับ | รอ | อิสท์ ริฟฟา |
ตาราง บอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
01:00 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | รอ | เฟร์ ราเบท | |
03:00 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | รอ | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ |
ตาราง บอล คูเวต ลีก |
||||
21:30 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | รอ | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | |
00:15 | อัล คูเวต เอสซี | รอ | อัล คาดเซีย |
ตาราง บอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ยูเอส เบน กัวเดน | รอ | อี.จีเอส กัฟซ่า | |
21:00 | สตาดิ ตูนิเซียน | รอ | ยูเอส โมนาสตีร์ | |
21:00 | อีเอส เมทเลาอิ | รอ | ซีเอ บิเซอร์ติน |
ตาราง บอล โอมาน ลีก |
||||
20:55 | อัล นาห์ด้า | รอ | บาห์ลา | |
22:05 | อัลรูสตัก | รอ | โอมาน คลับ | |
23:15 | อัล ซีบ | รอ | โซฮาร์ คลับ |
ตาราง บอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ดิดค็อต ทาวน์ | รอ | เฮนดอน | |
21:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | รอ | เชสแฮม ยูไนเต็ด | |
21:00 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | รอ | แฮร์โรว์ โบโร่ | |
21:00 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | รอ | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | |
21:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | รอ | บาซิงสโตค ทาวน์ |
ตาราง บอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | คีธ | รอ | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | |
21:00 | โบรร่า เรนเจอร์ส | รอ | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด |
ตาราง บอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:30 | ทาทราน ปรีซอฟ | รอ | สลาโว วีเซลัด |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
21:00 | กอชค์ กาเบลา | รอ | เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
ตาราง บอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:30 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | รอ | นอมเม่ เจเค คาลจู | |
21:00 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | รอ | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
ตาราง บอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | 2 เด มาโย พีเจซี | รอ | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | |
07:00 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | รอ | ทาคัวรี่ เอฟบีซี |
ตาราง บอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
03:00 | เอสซี เปซานดูปารา | รอ | โบต้าโฟโก้ เอสพี | |
04:00 | อเมริกา เอ็มจี | รอ | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ |
ตาราง บอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
20:00 | ซิมบรู ชิซินู | รอ | ดาเซีย-บุยอูคานี |
ตาราง บอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | รอ | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | |
07:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | รอ | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส |
ตาราง บอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | รอ | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | |
04:30 | นูเบลนเซ่ | รอ | โคเบรลัว |
ตาราง บอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:30 | ทริสแทน ซัวเรส | รอ | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | |
01:30 | เอลมาโกล | รอ | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | |
04:00 | นูเอว่า ชิคาโก้ | รอ | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | |
04:40 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | รอ | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | |
06:40 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | รอ | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า |
ตาราง บอล สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
21:30 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | รอ | เทสล่า สตรอปคอฟ | |
21:30 | โอเดว่า ลิปานี่ | รอ | พาริซอน บาดิจอฟ |
ตาราง บอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 2 - 3 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1-2 |
12:00 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0 - 1 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0-0 |
12:00 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 2 - 3 | อัลโตน่า เมจิค | 1-1 |
12:00 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 3 - 0 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 2-0 |
4 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 1 - 1 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | - |
16:00 | ฮูม ซิตี้ | รอ | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด |
ตาราง บอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | รอ | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | |
20:00 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | รอ | โอเรโบร (ญ) | |
20:00 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | รอ | ฮัมมาร์บี้(ญ) | |
20:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | รอ | เอไอเคโซลน่า (ญ) | |
20:00 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | รอ | เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) |
ตาราง บอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
03:05 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | รอ | ลาส เวกัส ไลท์ | |
08:05 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | รอ | ทัลซ่า รัฟเนค |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
พักครึ่ง | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 1 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 0-1 |
5 | โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) | 0 - 0 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | - |
ตาราง บอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) | 0 - 3 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 0-2 |
11:00 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | รอ | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) |
ตาราง บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) | รอ | ซันดบี้บีเค(ญ) |
ตาราง บอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:30 | เอฟเค อะตีราอู | รอ | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | |
18:30 | เอฟเค อรีส | รอ | โลโคโมทีฟ อัสตานา | |
21:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | รอ | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:00 | อารารัต | รอ | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | |
22:00 | ชีรัค | รอ | เอฟซี โนอาห์ |
ตาราง บอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
19:00 | โคลบอทน์ (ญ) | รอ | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | |
19:00 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | รอ | อซานฟอทบอล (ญ) | |
21:45 | วาเลเรนก้า (ญ) | รอ | ลิน (ญ) |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | เอชพีเอส(ญ) | รอ | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
ตาราง บอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | รอ | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | |
17:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | รอ | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) |
ตาราง บอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เอดี กรีเชีย | รอ | ซานโตส เด กัวปิเลส | |
04:00 | พันตาเรนนัส | รอ | เอดี ซาน คาร์ลอส | |
07:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | รอ | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | |
09:00 | เฮเรดิอาโน | รอ | อลาจูเรนเซ่ |
ตาราง บอล มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | กัดจา ยูไนเต็ด | รอ | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | |
20:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี | รอ | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | |
21:15 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | รอ | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี |
ตาราง บอล ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
23:30 | เชลซี เอฟซี (ญ) | รอ | บาร์เซโลน่า(ญ) |
ตาราง บอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
22:59 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | รอ | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค |
ตาราง บอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | รอ | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | |
22:59 | ดีลา กอริ | รอ | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | |
00:00 | ดินาโม บาตูมี | รอ | เอฟซี กากรา |
ตาราง บอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | รอ | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | |
21:00 | ดัลลิช แฮมเลต | รอ | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | |
21:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | รอ | เลเวส | |
21:00 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | รอ | คิงสโตเนียน | |
21:00 | ไวท์ฮอว์ก | รอ | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | |
21:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | รอ | มาร์เกต | |
21:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | รอ | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | |
21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | รอ | แชแทม ทาวน์ | |
21:00 | ฮอร์สแฮม | รอ | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | |
21:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | รอ | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี |
ตาราง บอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
22:00 | เกนท์ บี (ญ) | รอ | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) |
ตาราง บอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
01:00 | โคบาน อิมเพเรียล | รอ | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส |
ตาราง บอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
22:59 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | รอ | เพนิสโคลา(ฟุตซอล) | |
22:59 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | รอ | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) |
ตาราง บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
06:00 | แอลดียู กีโต้ | รอ | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ |
ตาราง บอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:00 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | รอ | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | |
04:30 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | รอ | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | |
04:30 | คูริโก้ ยูนิโด | รอ | ดิปอรเต่ส เตมูโก | |
07:00 | ซาน มาร์คอส | รอ | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:00 | ซาบาห์ เอฟเค | รอ | ซาบาลี |
ตาราง บอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:00 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | รอ | เซนต์ จอร์จ เซนต์ |
ตาราง บอล Conmebol-Sudamericano Women U20 |
||||
09:00 | เปรู(ญ) ยู20 | 0 - 5 | อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 | 0-2 |
ตาราง บอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 0 - 0 | อินชอน โคเรียล | 0-0 |
12:00 | โปชอน เอฟซี | 0 - 0 | กิมแฮ ซิตี้ | 0-0 |
พักครึ่ง | ม็อกโป ซิตี้ | 1 - 0 | กังเนือง ซิตี้ | 1-0 |
ตาราง บอล ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
5 | เจียงซูซูหนิง(ญ) | 0 - 0 | อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) | - |
14:00 | เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) | รอ | ชานตง(ญ) |
ตาราง บอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | ลาซิโอ(เยาวชน) | รอ | อตาลันต้า (เยาวชน) | |
20:00 | เวโรน่า (เยาวชน) | รอ | เจนัว(เยาวชน) | |
20:00 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | รอ | โบโลญญ่า(เยาวชน) |
ตาราง บอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | รอ | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | |
19:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | รอ | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | |
19:00 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | รอ | ดินาโม เดรสเดน | |
19:00 | ซาบรุคเค่น | รอ | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | |
19:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | รอ | พรูเบน มุนสเตอร์ | |
21:30 | เอสซี เวิร์ล | รอ | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
ตาราง บอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | รอ | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | |
18:30 | ชลบุรี เอฟซี | รอ | นครปฐม เอฟซี | |
19:00 | สุโขทัย เอฟซี | รอ | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | |
20:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | รอ | การท่าเรือ เอฟซี |
ตาราง บอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ทริเน็ค | รอ | ทีเจ สตาร์เบอร์โน | |
15:15 | ยาบโลเนช 2 | รอ | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | |
15:30 | เอฟเค โคลิน | รอ | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | |
15:30 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | รอ | พัลเซ่น 2 | |
16:00 | ปาร์ดูบีค บี | รอ | เทปลิซ บี | |
21:00 | ฟรีเดค-มิสตัค | รอ | ซลิน 2 | |
21:00 | เออเฮิสกี้ บรอด | รอ | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | |
22:00 | อัสติ นาดลาเบม | รอ | สโลวาน เวลวารี่ | |
22:00 | จิสครา โดแมซลิซ | รอ | โบฮีเมียนส์ 1905 บี |
ตาราง บอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
21:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | รอ | มาร์รีน | |
21:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | รอ | แบมเบอร์ ไบร์ท | |
21:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | รอ | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | |
21:00 | มัตล็อค ทาวน์ | รอ | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | |
21:00 | เวิร์คคิงตัน | รอ | กุยเซลีย์ | |
21:00 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | รอ | วอคโซป ทาวน์ | |
21:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | รอ | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | |
21:00 | มอร์เพธ ทาวน์ | รอ | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | |
21:00 | ไวท์บี้ ทาว์น | รอ | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ |
ตาราง บอล ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:00 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 1 - 1 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (ญ) | 1-1 |
ตาราง บอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:55 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | รอ | มาซาฟี่ |
ตาราง บอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:40 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | รอ | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | |
19:55 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | รอ | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | |
20:05 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | รอ | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) |
ตาราง บอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 1 - 1 | รัน เมล อาโอโมริ | 0-0 |
ตาราง บอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) | รอ | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | |
15:00 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | รอ | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | |
16:00 | เบอโน่ (ยู 19) | รอ | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) | |
16:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | รอ | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | |
16:00 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | รอ | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | |
16:30 | ฟรีเดก-มีสเตก(ยู 19) | รอ | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | |
17:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | รอ | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | |
18:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | รอ | สโลวัคโก้ (ยู 19) |
ตาราง บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:30 | เวเจิล (ยู 19) | รอ | ฮอร์เซนส์(ยู19) | |
18:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | รอ | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) |
ตาราง บอล อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
18:30 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | รอ | คิซิลคัม ซารัชโชน |
ตาราง บอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อีเอส มอสตากาเนม | รอ | โอลิมปิก เมเดีย | |
21:00 | ซีเอ บัตน่า | รอ | เอเอส เอน เอ็มลิล่า |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
16:00 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | รอ | ดินาซ วีชโกรอด | |
18:00 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | รอ | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส |
ตาราง บอล ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:00 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | รอ | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | |
17:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | รอ | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) |
ตาราง บอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
21:00 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | รอ | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | |
21:00 | ฟลานเดรีย | รอ | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | |
01:30 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | รอ | โกมูนิกาซิโอเนส | |
01:30 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | รอ | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | |
01:30 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | รอ | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | |
01:30 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | รอ | คานัวลาส เอฟซี | |
01:30 | ยูเอไอ อากุยซ่า | รอ | ลอส อันเดส | |
06:05 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | รอ | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ |
ตาราง บอล ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) | รอ | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) |
ตาราง บอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
17:00 | ซีเอ บัตนา (ยู21) | รอ | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) | |
17:00 | อีเอส มอสตากาเนม(ยู 21) | รอ | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) |
ตาราง บอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เบนเดล อินชัวรันส์ | รอ | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี |
ตาราง บอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | รอ | อายามอนเต ซีเอฟ | |
21:00 | กิโรน่า บี | รอ | ยูอี โอลอต | |
21:15 | ซีอี เมร์คาดัล | รอ | ลัวเซเตนเซ่ | |
21:30 | ซีดี บินิสซาเลม | รอ | ซีเอฟโซลเลอร์ | |
21:30 | เบลล์บริดเจท | รอ | ทามาร์ริตเตอร์ | |
22:00 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | รอ | ซีพี ซาน คริสโทบอล | |
22:00 | โอโยเนซา | รอ | ฮาโร เดปอร์ติโบ | |
22:00 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | รอ | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | |
22:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | รอ | บูร์โกส เปอเมซาส | |
22:00 | เอฟซี วิลาฟรานกา | รอ | ฮอสปิตาเลย์ | |
22:15 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | รอ | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | |
22:30 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | รอ | ฟิวดัส เด มุลเซีย | |
22:30 | ยูดี ฟราก้า | รอ | ซีดี เอโบร | |
22:30 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | รอ | ซีดี มานาคอร์ | |
22:59 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | รอ | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | |
22:59 | ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส | รอ | ลาส โรซัส | |
22:59 | ซีดี คาเบเซนเซ | รอ | ลาปาลมา | |
22:59 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | รอ | คอนดัล ซีเอฟ | |
23:15 | เอสดี เรวิลลา | รอ | คาสโตร | |
23:30 | เอสดี เบียไซน์ | รอ | ซีดี ลากุล โอแนค | |
23:30 | กัวดาล | รอ | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | |
23:30 | โปรตุเกตเรเต้ | รอ | เอสซีดี ดูรานโก้ | |
23:30 | ซีอี เฟลานิทซ์ | รอ | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | |
23:45 | อัลมาซาน | รอ | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | |
00:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | รอ | ซีดี เอล อีจิโด | |
00:00 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | รอ | ลีพิโด เดอ บัวซาส | |
00:00 | ซีดี คานิลลัส | รอ | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | |
00:30 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | รอ | ซีพี บียาร์โลเบลโด |
ตาราง บอล ISR U19 |
||||
14:30 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | รอ | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | |
15:00 | มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) | รอ | ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 | |
15:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | รอ | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | |
15:30 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) | รอ | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | |
21:30 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | รอ | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) |
ตาราง บอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | รอ | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | |
22:59 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | รอ | ยูเอสเอ็ม อุจดา |
ตาราง บอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เอฟซี ฟลอเรชติ | รอ | ซีเอฟ กาเกาเซีย | |
20:00 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | รอ | โดรเชีย | |
20:00 | ซาซาน กากาอูซ เยริ | รอ | ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท |
ตาราง บอล กาตาร์ พริ้นคัพ |
||||
00:00 | อัล คูไรติอัต | รอ | อัล ไซลีย่า |
ตาราง บอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
74 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 2 - 1 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 1-1 |
14:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | รอ | มอดบูรี่ เจ็ท | |
15:30 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | รอ | เมโทรสตาร์ เอสซี |
ตาราง บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:15 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | รอ | อัลบอร์ก(ยู 17) | |
19:45 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | รอ | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | |
20:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | รอ | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | |
20:00 | เวเจิล(ยู 17) | รอ | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | |
20:15 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | รอ | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | |
20:30 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | รอ | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | |
21:15 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | รอ | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) |
ตาราง บอล SVK U19 A |
||||
16:00 | แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | รอ | เทรนซีน (ยู 19) |
ตาราง บอล เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
20:00 | เอฟซี บาราโนวีชี | รอ | เอฟเค ลิด้า | |
21:30 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | รอ | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
ตาราง บอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | รอ | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | |
21:00 | เคฟลาวิค(ญ) | รอ | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | |
23:15 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) | รอ | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | |
23:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | รอ | ฟีลเคียร์(ญ) |
ตาราง บอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ลำปาง เอฟซี | รอ | ระยอง เอฟซี | |
18:00 | จันทบุรีเอฟซี | รอ | นครราชสีมา เอฟซี |
ตาราง บอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | รอ | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) |
ตาราง บอล อิรัก ลิก |
||||
22:00 | นาฟิต อัล ยันนูป | รอ | อัล นาจาฟ |
ตาราง บอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | คูม่า ไทเกอร์ | 3 - 1 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 2-0 |
ตาราง บอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | รอ | โกลด์ โคสต์ ไนท์ |
ตาราง บอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
76 | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด | 3 - 2 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 3-1 |
71 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 1 - 1 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
พักครึ่ง | แอดิเลดไวเปอร์ส | 2 - 1 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-1 |
32 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 0 - 1 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | - |
16:30 | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | รอ | อดิไลเด้วิคตอรี่ |
ตาราง บอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 2 - 1 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 0-0 |
12:00 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) | 5 - 2 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 2-0 |
ตาราง บอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | 12 de Junio VH | รอ | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ |
ตาราง บอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
22:59 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) | รอ | ซาคุสปอร์ติง(ญ) |
ตาราง บอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
20:00 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) |
ตาราง บอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | รอ | กัซเทป (ยู 19) | |
16:00 | อดานาสปอร์ ยู19 | รอ | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | |
16:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | รอ | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) |
ตาราง บอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:00 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | รอ | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี |
ตาราง บอล เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
16:30 | ทูเลวิค วิจานดี่ | รอ | ปาร์นู เจเค |
ตาราง บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | โบโกตา เอฟซี | รอ | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | |
03:30 | คูคูต้า เดปอร์ติโว่ | รอ | คอร์ตูลัว |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) | รอ | กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | |
19:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | รอ | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | |
21:00 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | รอ | เลบานเต้ ยูดี (ญ) |
ตาราง บอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | รอ | สโลวัคโก้ (ญ) | |
20:00 | สลาเวีย ปราก (ญ) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ญ) | |
21:00 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | รอ | บานิค ออสตราว่า(ญ) |
ตาราง บอล สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง |
||||
18:15 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | รอ | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) |
ตาราง บอล ENG SD1 |
||||
21:00 | ฟรอเม ทาวน์ | รอ | บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม | |
21:00 | คิดลิงตัน | รอ | เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ |
ตาราง บอล ENG UD1 |
||||
21:00 | วิดเนส | รอ | นานท์วิช ทาวน์ | |
21:00 | สต็อคบริดจ์ | รอ | ดันสตัน ยูทีเอส | |
21:00 | ลีค ทาวน์ | รอ | คลิททีโร |
ตาราง บอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | นาโปลี(หญิง) | รอ | โคโม 2000(ญ) | |
22:59 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | รอ | ซาสซูโอโล่ (ญ) |
ตาราง บอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เชบบา | รอ | อีโอ ซีดี บูซิด | |
21:00 | เอเอส กาเบส | รอ | สตาดา จาบีเซ็น |
ตาราง บอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
21:00 | เอฟเค โอครีด 2004 | รอ | คาเมนิคา-ซาซ่า |
ตาราง บอล ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
16:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | รอ | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | |
16:00 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ | รอ | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | |
16:00 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | รอ | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ |
ตาราง บอล บัลแกเรีย B PFG |
||||
17:15 | สปาร์ตัก วาร์นา | รอ | พีเอฟเค มอนทาน่า | |
21:00 | เบลาสิต้า เปทริท | รอ | เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค | |
21:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | รอ | สตรัมส์ก้า สลาวา |
ตาราง บอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
17:00 | เบิร์นลีย์(ยู21) | รอ | บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) |
ตาราง บอล เค ลีก ชาเลน |
||||
14:30 | ปูซานไอปาร์ค | รอ | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | |
14:30 | เชนันซิตี้ | รอ | กิมโป เอฟซี |
ตาราง บอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 3 - 2 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 3-1 |
11:00 | มาบาริ เอฟซี | 1 - 4 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-2 |
12:00 | โยโกฮามา เอสซีซี | 1 - 1 | นารา คลับ | 0-0 |
12:00 | มิยาซากิ | 1 - 1 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0-1 |
ตาราง บอล บราซิลเลียร์ |
||||
03:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | รอ | เนาติโก (พีอี) | |
03:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | รอ | ฟิกูเรนเซ่ | |
05:00 | เซา เบอร์นาร์โด้ | รอ | ทอมเบนเซ่ |
ตาราง บอล BRA D4 |
||||
01:00 | อิโพรา อีซี | รอ | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | |
01:00 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | รอ | เทรเซ่ พาไรบา | |
01:30 | อเวนิดา อาร์เอส | รอ | คาสคาเวล พีอาร์ | |
02:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | รอ | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | |
02:00 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | รอ | โปซูอาเลกรี | |
02:00 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | รอ | อา โซ ซานต้า เอสพี | |
02:00 | ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ | รอ | อกัว เดอ มาราบา | |
02:00 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | รอ | อีตาบายานา | |
02:00 | เปโตรลิน่า พีอี | รอ | อีซี จากุยเพนเซ่ | |
02:00 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | รอ | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | |
04:00 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | รอ | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | |
04:30 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | รอ | อิปาติงก้า |
ตาราง บอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | วิสลา พูลาเว่ | รอ | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | |
22:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | รอ | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | |
22:59 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | รอ | เลช พอซนาน 2 | |
00:45 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | รอ | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก |
ตาราง บอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
11:30 | โฮบาร์ทซีบรา | 2 - 5 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 0-2 |
32 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 1 - 2 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | - |
16 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 0 - 0 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | - |
14:30 | แมนดูราท ซิตี้ | รอ | ซูเบียโก เอเอฟซี | |
18:00 | อาร์มาเดล เอสซี | รอ | บัลแคทต้า เอฟซี |
ตาราง บอล กระชับมิตร |
||||
15:30 | ตุรกี (ยู 18) | รอ | ซาอุดีอาระเบีย(ยู18) | |
20:30 | โมร็อคโก (ยู 18) | รอ | เอกวาดอร์ ยู 18 | |
21:00 | โปแลนด์ (ยู 16) | รอ | จีน(ยู16) |
ตาราง บอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
15:00 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | รอ | นอร์ท บริสเบน | |
15:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | รอ | เมาท์ กราเวท | |
16:00 | สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | รอ | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี |
ตาราง บอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | รอ | ซานโตส(เยาวชน) | |
01:00 | โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | รอ | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) | |
01:00 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | รอ | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | |
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) | รอ | พัลไมรัส (เยาวชน) |
ตาราง บอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส | รอ | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
ตาราง บอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
18:30 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | รอ | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | |
19:00 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | รอ | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | |
21:15 | คลับบรูซ(ญ) | รอ | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) |
ตาราง บอล บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง |
||||
02:30 | 3B Sport AM (W) | รอ | รีโม(ญ) |
ตาราง บอล NOR D4 |
||||
19:00 | พอร์ส เกรนแลนด์ | รอ | วิโกร | |
19:00 | วินด์ยาร์ต | รอ | เฟรม ลาวิค | |
19:00 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | รอ | แมนดาล | |
19:00 | ฟลินท์ | รอ | แอสซิเดน | |
19:00 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | รอ | เรดดี้ | |
19:30 | โบโด กลิมท์ 2 | รอ | สปินท์ เจลอย | |
20:00 | โฟลโร | รอ | ออส เทิร์น | |
20:00 | ออรเคล | รอ | ทิลเลอร์ | |
20:00 | เวอร์ดัล | รอ | เบียเซ่น | |
21:00 | สเจลคาวิค | รอ | สเจ็ทเทน |
ตาราง บอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
16:00 | โคโลญจน์ (ยู 17) | รอ | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) | |
16:00 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | รอ | เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) | |
16:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | รอ | อาร์ดับบลิว โอเบอร์เฮาเซ็น (ยู 17) | |
16:00 | โบคุ่ม (ยู 17) | รอ | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) | |
16:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) | รอ | เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) | |
16:00 | เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) | รอ | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) | |
16:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) | รอ | เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) | |
16:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) | รอ | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) | |
16:00 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | รอ | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | |
16:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) | รอ | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) | |
16:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) | รอ | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) | |
16:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | รอ | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) | |
16:00 | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | รอ | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | |
16:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | รอ | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) | |
16:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | รอ | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | |
16:00 | เชมนิตเซอร์(ยู 17) | รอ | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) | |
16:00 | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | รอ | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) |
ตาราง บอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | รอ | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | |
16:00 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | รอ | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | |
16:00 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | รอ | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | |
16:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) | รอ | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | |
18:00 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) | รอ | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | |
18:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | รอ | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | |
18:00 | อาเค่น ยู19 | รอ | เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) | |
18:00 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | รอ | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) | |
18:30 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | รอ | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | |
20:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | รอ | ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19) |
ตาราง บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | ชามนิตเซอร์ | รอ | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | |
18:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | รอ | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | |
18:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | รอ | ฮาเวลเซ่ | |
18:00 | โฮลสไตน์ คีล 2 | รอ | ซังค์ เพาลี 2 | |
19:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | รอ | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | |
19:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | รอ | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | |
19:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | รอ | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | |
19:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | รอ | ไอทรัค แบมเบิร์ก | |
19:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | รอ | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | |
19:00 | ไวเด้นบรูค | รอ | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | |
19:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) | รอ | บาลินเกอร์ | |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | รอ | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | |
19:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | รอ | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | |
19:00 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | รอ | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | |
19:00 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | รอ | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | |
19:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | รอ | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | |
21:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | รอ | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | |
22:00 | โอลเดนเบอร์ก | รอ | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ |
ตาราง บอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
20:00 | จีบีเค คอคโคล่า | รอ | โอพีเอส อูลู | |
20:00 | แจส พอริ | รอ | คูพีเอส (เยาวชน) | |
21:00 | แอตแลนติส | รอ | โรพีเอส โรวานีมี่ | |
21:00 | ทีพี 47 โตริโน่ | รอ | โอทีพี โออูลู | |
21:00 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | รอ | นูรมิจาร์เวน | |
22:00 | วีไอเอฟเค | รอ | เคพีวี คอคคูล่า |
ตาราง บอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
19:30 | ตูลูส เอฟซี 2 | รอ | จูรา ซูด ฟุต | |
22:59 | ตูลง | รอ | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | |
22:59 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | รอ | แซง กวองแตง | |
22:59 | แคนเนส เอเอส | รอ | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | |
22:59 | ลิบูร์น ซางเซอแรง | รอ | เอฟซี เบอเกอรัก | |
22:59 | เตรลิสซาค | รอ | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | |
22:59 | เอฟซี แซมบี | รอ | อูแบวิลลิเยร์ | |
00:00 | บลัว เอฟ.41 | รอ | โรโมแรนติน |
ตาราง บอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | สโคลาร์เรซิต้า | รอ | เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ | |
15:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | รอ | ทูนาริ | |
15:00 | ซีเอส ฮูเนโดอารา | รอ | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | |
15:00 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | รอ | เมต้าล๊อกโลบูส | |
15:00 | ยูนิเรีย เดจ | รอ | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | |
15:30 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | รอ | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย |
ตาราง บอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี ทุคเกน | รอ | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | |
21:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | รอ | เอฟซี โคโซโวซูริค | |
21:30 | ทาเวิร์น | รอ | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | |
22:30 | เอสซี เครียนส์ | รอ | ลูกาโน่(ยู21) | |
22:59 | คอนคอร์เดีย | รอ | บาสเซโคร์ท | |
22:59 | มูริ | รอ | โซล็อตเทิร์น |
ตาราง บอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
20:00 | เอสเฟา รีด บี | รอ | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | |
20:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | รอ | เอสวีจี ไรชีเนา | |
21:00 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | รอ | น็อยซีเดิล | |
22:00 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | รอ | เรนดอร์ฟ อัลทัช บี | |
22:30 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | รอ | เวียนเนอร์ เอสซี | |
22:59 | เอสซี ชวาส | รอ | ดอร์นบิร์น เอสวี |
ตาราง บอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:45 | เอฟเค 2000 | รอ | บราแบรนด์ | |
19:00 | มิดเดลฟาร์ท | รอ | โรสกิลด์ |
ตาราง บอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
19:00 | โซต้า | รอ | เอฟเค เจิร์ฟ | |
19:00 | สตรอมเมน | รอ | กเจลแซส | |
19:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | รอ | โกรลุด | |
20:00 | ฟอลโล่ | รอ | สคีด ออสโล |
ตาราง บอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | |
21:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | รอ | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) |
ตาราง บอล ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
19:00 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | รอ | ซิลิวริสปอร์ | |
19:00 | พาซาสปอร์ | รอ | เออร์กินิ วิไลมิซิ | |
19:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | รอ | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | |
19:00 | ตูร์กัสลูสปอร์ | รอ | บัทมาน เปโทรลสปอร์ |
ตาราง บอล รัสเซีย DIV2 |
||||
19:00 | โนสต้า โนโวทรอย | รอ | อัมคาร์ เพิร์ม | |
19:00 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | รอ | ไดนาโมคีรอฟ | |
20:00 | เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน | รอ | สตาฟโรพอล-2009 | |
20:00 | ลีเจียน ไดนาโม | รอ | เอฟเค ไบโอลอก |
ตาราง บอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
21:05 | อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) | รอ | วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) | |
21:05 | อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) | รอ | อัล นาสร์ (ยู 21) |
ตาราง บอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
17:30 | อัสซีริสก้าบีเค | รอ | เอฟซี กูเต้ | |
18:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด | รอ | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | |
18:00 | อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี | รอ | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | |
18:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | รอ | เอฟบีเค บอลข่าน | |
19:00 | ไอเอฟ ลอดด์ | รอ | แร็ปป์ กอล์ฟ | |
19:00 | ลาฮูล์มเอฟเค | รอ | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | |
19:00 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | รอ | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | |
19:00 | ทาฟเดีย ไอเค | รอ | ไอเอฟ อัลการ์น่า | |
19:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | รอ | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | |
20:00 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | รอ | แอตวิดาเบิร์ก | |
20:00 | สเมดบี้ เอไอเอส | รอ | เอ็นสเคเด้ไอเค | |
22:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | รอ | โจนเซเรดส์ |
ตาราง บอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 3 - 2 | วาเลนไทน์ | 3-1 |
48 | เลค แมคควอรี | 1 - 1 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี | 1-1 |
ตาราง บอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
4 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 0 - 0 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | - |
15:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | รอ | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) |
ตาราง บอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เมอร์เซดีส | รอ | เดปอร์ติโบ มูนิซ | |
01:30 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | รอ | อัล คิว ซา | |
01:30 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | รอ | เจนเนอรัลลามาดริด |
ตาราง บอล แคเมอรูน Elite One |
||||
21:00 | เอเวียน อคาเดมี่ | รอ | ยูเอ็มเอส เด ลุม |
ตาราง บอล FFSA SLR |
||||
10:00 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 3 - 6 | พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) | 1-3 |
10:15 | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1 - 3 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 1-1 |
10:15 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | 1 - 2 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 1-1 |
10:15 | เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) | 3 - 3 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 0-2 |
11:15 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 2 - 4 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | 1-2 |
12:15 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 1 - 2 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) | 1-1 |
พักครึ่ง | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 1 - 3 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 1-3 |
ตาราง บอล อุรุกวัยกันดา |
||||
20:00 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | รอ | ซีเอยูเวนตูเด้ | |
01:00 | โคลอนซีเอฟ | รอ | พลาซ่า โคโลเนีย | |
01:30 | ไอเอ ซูด อเมริกา | รอ | ลาลุซ |
ตาราง บอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | รอ | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | |
04:00 | เทาโร เอฟซี | รอ | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | |
04:00 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | รอ | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | |
08:00 | คอสตา เดล เอสเต | รอ | พลาซ่า อมาดอร์ |
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 4 - 1 | สต๊อป เอาท์ | 1-0 |
10:45 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 4 - 2 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 4-0 |
ตาราง บอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | พัทลุง เอฟซี | รอ | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี |
ตาราง บอล เคนยาคัพ |
||||
16:00 | เคซีบี | รอ | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | |
19:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | รอ | โซฟาพาก้าเอฟซี |
ตาราง บอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
16:00 | แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี | รอ | ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ |
ตาราง บอล ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 2 - 1 | เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี | 1-0 |
10:00 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 3 - 2 | มานูเรวา เอเอฟซี | 2-0 |
10:00 | ทัวรังกาซิตี้ยูไนเต็ด | 2 - 2 | อีส โคสเบย์ เอเอฟซี | 1-0 |
12:00 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 0 - 4 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | 0-1 |
12:00 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | 1 - 5 | เบย์โอลิมปิก | 0-2 |
ตาราง บอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน | รอ | เคเอสเค ไฮสท์ |
ตาราง บอล นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
07:30 | เนลสัน ซูเบริบส์ | รอ | แคสเมียร์ เทคนิค |
ตาราง บอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:45 | บราเทอร์ส ยูนิออน | รอ | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | |
16:45 | โมฮัมเมดัน เอสซี | รอ | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | |
18:45 | พสุนธรา คิงส์ | รอ | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ |
ตาราง บอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
19:00 | โอลิเปีย ซามโบรฟว์ | รอ | เอลเคเอส ลอมซา | |
20:00 | เคเอส พอลโควิค | รอ | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | |
22:00 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | รอ | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 |
ตาราง บอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
01:00 | ฮูราแคน(ญ) | รอ | ราซิ่ง คลับ (ญ) | |
01:30 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | รอ | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) |
ตาราง บอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | เอฟซี วราทิมอฟ | รอ | วาลาชเก เมซิริชี |
ตาราง บอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:00 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | รอ | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | |
19:00 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | รอ | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | |
20:30 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | รอ | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 |
ตาราง บอล ชิลี Primera D |
||||
05:00 | ดี.คอนเซ็ป | รอ | เมไลพิลล่า |
ตาราง บอล กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | ซาคาชิสปาส จีที | รอ | เดปอร์ติโบซานเปโดร |
ตาราง บอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
05:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | รอ | เดปอร์ติโวโอโกตัล | |
06:00 | จาลาปา | รอ | ดิเรียนเกน |
ตาราง บอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2 |
||||
12:00 | ควีนเบยันซิตี้ | รอ | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | |
12:00 | แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ | รอ | บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี |
ตาราง บอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | รอ | โอเคเอส | |
18:30 | วิไบ ไอเอฟ | รอ | บี 1909 โอเดนเซ่ | |
18:30 | นอร์เรสซันด์บี | รอ | มาเรียไลน์ | |
19:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ | รอ | บี 1908 | |
19:00 | สจอร์ด | รอ | บรอนชอยจ์ | |
19:00 | นาเอสเวด ไอเอฟ 2 | รอ | บี 73 สลาเกลเซ่ |
ตาราง บอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
20:00 | แบนดอนเอเอฟซี | รอ | สโคฟ วันเดอเรอร์ |
ตาราง บอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
00:30 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | รอ | อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) | |
00:30 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | รอ | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | |
00:30 | ซีอี ยูโรปา (ญ) | รอ | โอซาซูนา(ญ) |
ตาราง บอล ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | ทรี ฟิโอริ | รอ | เอส.เอส.มูราต้า | |
23:15 | เอสพี คอสมอส | รอ | ซาน โจวันนี |
ตาราง บอล ฟิจิ National League |
||||
08:00 | ซูวา เอฟซี | รอ | ลาโตกา |
ตาราง บอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
00:30 | เอฟซี ลินคอล์น | รอ | ยูโรปาพอยต์ |
ตาราง บอล |
||||
22:59 | ลีลล์ บี | รอ | เอสที แซง โอว์ออง | |
22:59 | ดิเอปป์ | รอ | เลอ อาฟร์ 2 |
ตาราง บอล |
||||
16:00 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | รอ | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) |
ตาราง บอล Columbia women |
||||
01:00 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) | รอ | อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) | |
04:00 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) | รอ | มิลเลียนนาริออส (ญ) |
ตาราง บอล |
||||
21:00 | เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) | รอ | เอฟซี ซูริค (ญ) | |
00:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | รอ | ยัง บอยส์ (ญ) |
ตาราง บอล |
||||
21:00 | เกรมิโอ (ญ) | รอ | คินเดอร์มาน (ญ) | |
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | รอ | อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) |
ตาราง บอล Northern Ireland League |
||||
20:00 | อาร์มาก์ ซิตี้ | รอ | ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ |
ตาราง บอล |
||||
15:00 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | รอ | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | |
15:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | รอ | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | |
17:00 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | รอ | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) |
ตาราง บอล |
||||
22:00 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | รอ | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | |
22:30 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | รอ | เอสปันญ่อล(ยู 19) |
ตาราง บอล |
||||
15:00 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | รอ | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | |
15:00 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | รอ | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | |
16:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง | รอ | อิปสวิช ซิตี้ |
ตาราง บอล |
||||
20:00 | บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 | รอ | ไวกิงเกอร์ โกตู 2 |
ตาราง บอล |
||||
15:00 | อามาซูลู(สำรอง) | รอ | โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง) |
ตาราง บอล |
||||
17:00 | มาริติโม่(ญ) | รอ | สปอร์ติง(ญ) |
ตาราง บอล |
||||
21:00 | เฟฟ | รอ | โทรเฟนเซ่ | |
22:59 | ซานโจเนนเซ่ | รอ | วิอาเนนเซ่ | |
02:30 | แอนาเดีย | รอ | ซีเอฟคาเนลาส 2010 |
ตาราง บอล |
||||
00:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 | รอ | แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ | |
05:00 | อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู | รอ | ปาชูกา 2 |
ตาราง บอล |
||||
16:00 | วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) | รอ | คาร์เทน(ยู19) | |
20:00 | คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) | รอ | ลุคเชเซ่(ยู 19) |
ตาราง บอล |
||||
21:00 | เอเอส เทรนซิน(ญ) | รอ | เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) |
ตาราง บอล |
||||
15:00 | ทารินก้า โรเวอร์ | รอ | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | |
15:15 | นอร์ธ สตาร์ | รอ | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | |
16:00 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | รอ | เซาธ์ ยูไนเต็ด |